(chính chủ) bán tòa vp mặt phố đại la đã xây 9 tầng 1 hầm thang máy, 270m2, mặt tiền 6.3m, chỉ 164 tỉ
Phố Đại La, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
164 tỷ
270 m2 (63x42.8)
9 pn
9 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Tôi cần bán gấp căn tòa Văn Phòng mặt phố Đại La đã xây 9 tầng 1 hầm có thang máy, mới đẹp, khu vực quy hoạch ổn định, vỉa hè rộng, kinh doanh sầm uất, cho thuê được giá
Diện tích: 270m2
Xây dựng: 9 tầng đã có thang máy
Giá: nhỉnh 164 tỉ có TL
- Nhà vị trí trung tâm Hai Bà Trưng, gần Đại học Bách Khoa, Kinh Tế Quốc Dân, Xây Dựng, bệnh viện Bạ
Diện tích: 270m2
Xây dựng: 9 tầng đã có thang máy
Giá: nhỉnh 164 tỉ có TL
- Nhà vị trí trung tâm Hai Bà Trưng, gần Đại học Bách Khoa, Kinh Tế Quốc Dân, Xây Dựng, bệnh viện Bạ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 63 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 43 m |
| Diện tích | 270 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 9 |
| Nhà tắm | 9 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(chính chủ) bán tòa vp mặt phố đại la đã xây 9 tầng 1 hầm thang máy, 270m2, mặt tiền 6.3m, chỉ 164 tỉ", có mã số #323641, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu