♥ mt nguyễn tri phương 253m2, ngang 7.3m chỉ 103tr/m2, tặng nhà 3 tầng kinh doanh
Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Vĩnh Trung, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
26 tỷ
253 m2 (73x34.6)
5 pn
4 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
♥ MT Nguyễn Tri Phương 253m2, ngang 7.3m chỉ 103tr/m2, tặng nhà 3 tầng kinh doanh+ Bán nhà Mặt Tiền Nguyễn Tri Phương, đường 10.5m lề 5m, đoạn Phạm văn Nghị - Lê Đình Lý, gần BV Gia Đình, Chợ Tân Lập… Kinh Doanh Cực tốt, Ô tô đậu đỗ 2 chiều.+ DT: 253m2, ngang 7.3m, Tặng nhà 3 tầng đang kinh doanh.+ Phù hợp mua ở nhà phía sau và cho thuê kinh doanh riêng biệt+ Giá bán 26 tỷ ~103tr/m2, Đầu tư cực mềm, lời ngay khi cọc, chỉ ngang giá nhà đường 5.5m trung tâmAlo Ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 73 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 35 m |
| Diện tích | 253 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ mt nguyễn tri phương 253m2, ngang 7.3m chỉ 103tr/m2, tặng nhà 3 tầng kinh doanh", có mã số #323888, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu