Ax36 [tọa độ vàng nội đô] mặt tiền dương thị giang quận 12 – 300m2 (10m x 30m)
Đường Dương Thị Giang, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
1 tỷ
300 m2 (10x30)
99 pn
100 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
AX36 [TỌA ĐỘ VÀNG NỘI ĐÔ] MẶT TIỀN DƯƠNG THỊ GIANG QUẬN 12 – 300M2 (10M X 30M)
Thông số: Mặt tiền đường Dương Thị Giang, Quận 12 (vị trí sát cạnh Ga Metro Tham Lương, kết nối trực tiếp Quận 12 và Quận Tân Bình). Diện tích: 300m² (ngang 10m x dài 30m), khuôn đất vuông vức tuyệt đối. Phù hợp xây dựng tòa nhà văn phòng (Building), khách sạn, hoặc hệ thống căn hộ dịch vụ cao cấp. Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, sạch quy hoạch hoàn toàn, hồ sơ minh bạch, sẵn sàng giao dịch và công chứng sang tên ngay trong ngày.
Giá bán: Giá biến động theo từng thời điểm quý khách vui lòng liên hệ để nhận giá bán mới nhất. Cam kết làm việc trực tiếp chính chủ.
Quý khách cần xem sổ và bất động sản thực tế vui lòng liên hệ:
???? Hotline: 0396607729 (Zalo - ĐT)
(không-ba-chín-sáu-sáu-không-bảy-bảy-hai-chín)
Thông số: Mặt tiền đường Dương Thị Giang, Quận 12 (vị trí sát cạnh Ga Metro Tham Lương, kết nối trực tiếp Quận 12 và Quận Tân Bình). Diện tích: 300m² (ngang 10m x dài 30m), khuôn đất vuông vức tuyệt đối. Phù hợp xây dựng tòa nhà văn phòng (Building), khách sạn, hoặc hệ thống căn hộ dịch vụ cao cấp. Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, sạch quy hoạch hoàn toàn, hồ sơ minh bạch, sẵn sàng giao dịch và công chứng sang tên ngay trong ngày.
Giá bán: Giá biến động theo từng thời điểm quý khách vui lòng liên hệ để nhận giá bán mới nhất. Cam kết làm việc trực tiếp chính chủ.
Quý khách cần xem sổ và bất động sản thực tế vui lòng liên hệ:
???? Hotline: 0396607729 (Zalo - ĐT)
(không-ba-chín-sáu-sáu-không-bảy-bảy-hai-chín)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 300 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 99 |
| Nhà tắm | 100 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Ax36 [tọa độ vàng nội đô] mặt tiền dương thị giang quận 12 – 300m2 (10m x 30m)", có mã số #323849, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu