Bán nhà ngọc lâm, vỉa hè, ôtô dừng đỗ ngày đêm, gần bến xe gia lâm, chỉ 11.8 tỷ
Đường Ngọc Lâm, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
11 tỷ 800 triệu
50 m2 (42x11.9)
5 pn
4 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
bán nhà Ngọc Lâm, vỉa hè, ôtô dừng đỗ ngày đêm, gần bến xe Gia Lâm, chỉ 11.8 tỷ
-Thông tin căn nhà :
+ Diện tích 50m x 4 tầng, mặt tiền 4.2m
-Thông tin căn nhà :
+ Diện tích 50m x 4 tầng, mặt tiền 4.2m
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà ngọc lâm, vỉa hè, ôtô dừng đỗ ngày đêm, gần bến xe gia lâm, chỉ 11.8 tỷ", có mã số #323819, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu