Bán nhà phố vip thái hà, lô góc 3 mặt thoáng, ô tô tránh vỉa hè, 70m, 6 tầng, chỉ 30 tỷ
Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
30 tỷ
70 m2 (54x12.7)
5 pn
5 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
Khu trung tâm Đống Đa, gần Chùa Bộc, Tây Sơn, Huỳnh Thúc Kháng, khu vực kinh doanh sầm uất, dân trí cao, giao thông cực thuận tiện
Nhà diện tích 70m, thiết kế 6 tầng hiện đại, lô góc 3 mặt thoáng cực hiếm, ô tô tránh thoải mái, vỉa hè rộng, công năng khai thác cực tốt
Nhà đẹp khách mua về ở ngay, phù hợp ở kết hợp kinh doanh, làm văn phòng hoặc khai thác cho thuê ổn định
Khu vực hiếm nhà lô góc thông số đẹp, thanh khoản cao, giá trị giữ tài sản và tăng giá bền vững theo thời gian
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 30 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Nhà diện tích 70m, thiết kế 6 tầng hiện đại, lô góc 3 mặt thoáng cực hiếm, ô tô tránh thoải mái, vỉa hè rộng, công năng khai thác cực tốt
Nhà đẹp khách mua về ở ngay, phù hợp ở kết hợp kinh doanh, làm văn phòng hoặc khai thác cho thuê ổn định
Khu vực hiếm nhà lô góc thông số đẹp, thanh khoản cao, giá trị giữ tài sản và tăng giá bền vững theo thời gian
Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch
Chỉ 30 tỷ (chủ thiện chí bán, còn thương lượng)
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 54 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà phố vip thái hà, lô góc 3 mặt thoáng, ô tô tránh vỉa hè, 70m, 6 tầng, chỉ 30 tỷ", có mã số #323766, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu