Chính chủ cần bán nhanh căn nhà lầu đổ thật phun ban công sổ riêng thổ cư tại biên hòa, tp đồng nai
Đường N6, Xã Thạnh Phú, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai
2 tỷ 990 triệu
90 m2 (5x18)
4 pn
3 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ Cần Bán Nhanh Căn Nhà Lầu Đổ Thật Phun Ban Công Sổ Riêng Thổ Cư Tại Biên Hòa, TP Đồng NaiĐịa chỉ: Đường N6 khu dân cư Lavender, phường Tân Triều, Biên Hòa, thành phố Đồng NaiDiện tích : 90m2 : 5 x 18 (hướng Tây)Giá bán: 2 tỷ 990 triệu ( Thương lượng )lhO89688OI79- Kết cấu : 1 trệt, 2 lầu, sân xe hơi, phòng khách, 4 phòng ngủ, 3 tolel, phòng bếp, phòng thờ, phòng sinh hoạt chung, ban công & giếng trời thoáng- Đường trước nhà 6m thông thoáng, dân cư ở kín, điện nước máy đầy đủ. Vỉa hè . cây xanh thông thoáng mát mẻ- Hình ảnh thi công khách hàng yên tâm về chất lượng.lhO37665OI47- Tiện ích : Gần trường cấp 1/2, ủy ban, 2 chợ, điện máy chợ lớn… thuận tiện đi lại.- Pháp lý : Sổ hồng riêng thổ cư, qh đất ở đô thị.- Tiềm năng lớn: Nhà Đất luôn tăng giá theo tình hình hiện tại chung của BĐS của khu vực, bảo đảm sinh lời.Liên hệ chính chủ : 0896880179/ 0376650147
https://www.youtube.com/watch?v=1EGd8NT5yWE
https://www.youtube.com/watch?v=1EGd8NT5yWE
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần bán nhanh căn nhà lầu đổ thật phun ban công sổ riêng thổ cư tại biên hòa, tp đồng nai", có mã số #322844, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu