Hiếm - vip tân sơn nh - lô góc 2 mặt tiền đường 8m thông - kinh doanh đỉnh nhỉnh 8
Đường Diệp Minh Châu, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP HCM
8 tỷ 500 triệu
60 m2 (4x15)
2 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Vị trí vàng: Cạnh trường học, kề sát công viên Nguyễn Thế Truyện. Mặt tiền đường 8m thông thoáng, xe hơi tránh nhau thoải mái, khu vực sầm uất và dân trí cao bậc nhất Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú.
Thông số: Diện tích 60m². Thế nhà lô góc cực kỳ thông thoáng, đón ánh sáng tự nhiên, không gian mở sang trọng.
Kết cấu: Trệt + Lầu hoàn chỉnh. Thiết kế tối ưu công năng với mặt bằng kinh doanh siêu sáng, không gian gọn gàng, hiện đại. Nhà đẹp loáng, khách mua chỉ việc dọn vào ở ngay hoặc khai thác cho thuê sinh lời cao.
Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ, công chứng sang tên ngay trong ngày.
???? Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
???? Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Vị trí vàng: Cạnh trường học, kề sát công viên Nguyễn Thế Truyện. Mặt tiền đường 8m thông thoáng, xe hơi tránh nhau thoải mái, khu vực sầm uất và dân trí cao bậc nhất Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú.
Thông số: Diện tích 60m². Thế nhà lô góc cực kỳ thông thoáng, đón ánh sáng tự nhiên, không gian mở sang trọng.
Kết cấu: Trệt + Lầu hoàn chỉnh. Thiết kế tối ưu công năng với mặt bằng kinh doanh siêu sáng, không gian gọn gàng, hiện đại. Nhà đẹp loáng, khách mua chỉ việc dọn vào ở ngay hoặc khai thác cho thuê sinh lời cao.
Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ, công chứng sang tên ngay trong ngày.
???? Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
???? Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm - vip tân sơn nh - lô góc 2 mặt tiền đường 8m thông - kinh doanh đỉnh nhỉnh 8", có mã số #322727, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu