Nhà kdc khang điền đẳng cấp chỉ nhỉnh 9 tỷ - sẵn dòng tiền
Phường Phú Hữu, TP HCM
9 tỷ 980 triệu
80 m2 (5x16)
4 pn
3 wc
21-05-2026
Thông tin mô tả:
????Kết cấu: Nhà 3 tầng, 4PN, 3WC, Phòng khách, Bếp rộng, Phòng thờ, Sân trước để ô tô 7 chổ thoải mái, nhà hoàn thiện full nội thất còn mới keng, mua xong chỉ cần xách vali vô ở ngay. Trước nhà là hồ bơi nội khu nên tha hồ tắm bơi thỏa thích.
????Vị trí cực đẹp, nằm trong KDC Mega Village Khang Điền cực kỳ đẳng cấp và an ninh, nằm trên trục đường Võ Chí Công nên di chuyển về Quận 7, Quận 1 hay lên Cao tốc LT-DG về khu đông rất dễ và thuận tiện, giao thông thông thoáng.
????Phù hợp mua đầu tư cho thuê Trụ sở văn phòng công ty, mua để ở,... mà không phải đầu tư thêm gì.
????Đường trước nhà lộ giới rộng 20m ô tô, xe tải c
????Vị trí cực đẹp, nằm trong KDC Mega Village Khang Điền cực kỳ đẳng cấp và an ninh, nằm trên trục đường Võ Chí Công nên di chuyển về Quận 7, Quận 1 hay lên Cao tốc LT-DG về khu đông rất dễ và thuận tiện, giao thông thông thoáng.
????Phù hợp mua đầu tư cho thuê Trụ sở văn phòng công ty, mua để ở,... mà không phải đầu tư thêm gì.
????Đường trước nhà lộ giới rộng 20m ô tô, xe tải c
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà kdc khang điền đẳng cấp chỉ nhỉnh 9 tỷ - sẵn dòng tiền", có mã số #322719, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu