Phòng cho thuê gò vấp – mặt tiền thống nhất
Đường Thống Nhất, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP HCM
3.4 triệu
25 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
PHÒNG CHO THUÊ GÒ VẤP – MẶT TIỀN THỐNG NHẤT- Địa chỉ : Đường Thống Nhất, P.11, Gò Vấp, TP.HCM- Diện tích : 25m2 - Phòng ở lầu 2- Tiện nghi có sẵn: Máy lạnh, Tủ lạnh, Kệ bếp, Bồn rửa chén, Cửa sổ thoáng mát- Phòng sạch đẹp, dọn vào ở ngay- Cách bến xe Q8 3P - Gần Đại học Kinh tế, Gần chợ Phong Phú, Gần bệnh viện- Khu dân cư an ninh, thuận tiện đi lại- Điện: 4.000đ/kWh- Nước: 15.000đ/m³- Wifi miễn phí- Phí dịch vụ: 100k/người* Giá thuê: 3,4 triệu/tháng=> Ở 2 người phụ thu thêm 400k/thángLIÊN HỆ : 0799445537
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 25 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Phòng cho thuê gò vấp – mặt tiền thống nhất", có mã số #323851, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu