Siêu phẩm nhà đẹp 2 lầu hẻm hải đức - hẻm ngắn ô tô vào tận nơi 3 ty 250
Đường Hải Đức, Phường Phương Sài, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3 tỷ 250 triệu
38 m2 (4x9)
2 pn
2 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
Siêu phẩm Nhà đẹp 2 lầu hẻm Hải Đức - Hẻm ngắn ô tô vào tận nơi 3 ty 250 - Diện tích: 38m² (ngang 4m) ; diện tích sàn sử dụng 72m². - Vị trí nhà hẻm gần đầu đường , ô tô vào tận nơi thông thoáng. - Nhà hiện trạng gồm: 2 phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách, bếp, ban công. Để lại toàn bộ nội thất. - Hướng: Đông Nam mát mẻ. Giá bán: 3 ty 250 triệu. LIÊN HỆ : 086 7987 696 - 0389904947 XEM THÊM BDS NHA TRANG https://scdland.com/
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 38 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm nhà đẹp 2 lầu hẻm hải đức - hẻm ngắn ô tô vào tận nơi 3 ty 250", có mã số #323835, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu