Xt119 cho thuê xưởng sản xuất, tiếp nhận linh hoạt ngành nghề, có sẵn nhiều cầu trục
Đường Quốc lộ 1A, Xã Hố Nai 3, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
395 triệu
5,200 m2 (70x75)
12 pn
10 wc
21-05-2026
Thông tin mô tả:
XT119Cho Thuê Xưởng trong KCN HỐ NAI - P Hố Nai. Đồng Nai. Khuôn Viên 5200m2. Có Sẵn Nhiều Cẩu Trục.
+ Tổng diện tích khuôn viên : 5200m².+ Diện tích Công Trình : 3605m2. - Nhà Xưởng A : 1032m2- Nhà Xưởng B : 1260m2. + DT văn phòng & Phòng Nghỉ Chuyên Gia : 1132m2+ Công trình phụ nhà xe, căn tin và công trình phụ trợ khác .....
+ Trạm điện: 800kvA.+ Sẵn Cẩu trục: 1 Cẩu Trục 10Tấn ; 1 cẩu trục 5 Tấn ; 3 Tấn ; 2 cẩu trục 1 tấn thích hợp ngành cơ khí.+ Nền sơn Epoxy sạch sẽ, chịu tải cao+ Hệ thống PCCC Tự Động đạt tiêu chuẩn
• Giá Thuê Toàn Bộ : 15.000$. Có HH Cho ACE Kết Nối Giới Thiệu _________________________________CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & PHÁT TRIỂN ABC LANDLiên hệ Z/LO / FB :
+ Tổng diện tích khuôn viên : 5200m².+ Diện tích Công Trình : 3605m2. - Nhà Xưởng A : 1032m2- Nhà Xưởng B : 1260m2. + DT văn phòng & Phòng Nghỉ Chuyên Gia : 1132m2+ Công trình phụ nhà xe, căn tin và công trình phụ trợ khác .....
+ Trạm điện: 800kvA.+ Sẵn Cẩu trục: 1 Cẩu Trục 10Tấn ; 1 cẩu trục 5 Tấn ; 3 Tấn ; 2 cẩu trục 1 tấn thích hợp ngành cơ khí.+ Nền sơn Epoxy sạch sẽ, chịu tải cao+ Hệ thống PCCC Tự Động đạt tiêu chuẩn
• Giá Thuê Toàn Bộ : 15.000$. Có HH Cho ACE Kết Nối Giới Thiệu _________________________________CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & PHÁT TRIỂN ABC LANDLiên hệ Z/LO / FB :
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê kho, nhà xưởng Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 70 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 75 m |
| Diện tích | 5,200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 12 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xt119 cho thuê xưởng sản xuất, tiếp nhận linh hoạt ngành nghề, có sẵn nhiều cầu trục", có mã số #322703, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu