MỞ BÁN BIỆT THỰ GÓC COMPOUND THE MIZUKI – TẠI KHU NAM SÀI GÒN - NGUYỄN VĂN LINH♦ Cơ hội hiếm sở hữu biệt thự đẳng cấp tại Mizuki Park – khu đô thị sinh thái chuẩn Nhật do Nam Long Group phát triển.♦ Căn BT3B-04 – Biệt thự góc giá tốt hiếm trong giỏ hàng • Diện tích đất: 642,85 m² • Diện tích sàn: 546,8 m² • Biệt thự góc thoáng 3 mặt – không gian riêng tư tuyệt đối♦ Giá niêm yết: 81,379 tỷ♦ Ưu đãi hiện tại: • Chiết khấu 6% (~4,88 tỷ) • Lộc 136 triệu • Tặng gói nội thất 2 tỷ♦ Giá thực sau khi trừ ưu đãi chỉ còn ~74,36 tỷ➡️ Đơn giá quy đổi khoảng ~115 triệu/m² – cực hiếm cho biệt thự compound
CHỈ VỚI 680 triệu CÓ NGAY LÔ ĐẤT SỔ HỒNG RIÊNG ♦ . Vị trí: Láng Dài - Đất Đỏ - TPHCM♦ . Khu dân cư - ĐIỆN NƯỚC ĐẦY ĐỦ - gần TRƯỜNG gần CHỢ
♦ 6*22, SẴN 80m thổ cư
CHO THUÊ XƯỞNG ĐẸP NAM TỪ LIÊM – GIÁ TỐT – XE TẢI VÀO TẬN NƠI
♦ Địa chỉ: 680 Phúc Diễn, Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội♦ Diện tích: 120m² – mặt bằng vuông vắn, dễ setup♦ Giá thuê: 10 triệu/tháng – cực kỳ hợp lý khu vực
CHO THUÊ MẶT BẰNG KINH DOANH GẦN GRAND WORLD PHÚ QUỐC – GIÁ TỐT- Vị trí đẹp cách Grand World Phú Quốc chỉ khoảng 500m, khu vực đông khách du lịch, đường lớn giao thông thuận tiện, rất phù hợp kinh doanh dịch vụ du lịch.
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN ĐẤT RỪNG DỪA CẨM THANH – HỘI AN Sở hữu vị trí đẹp ngay khu du lịch sinh thái nổi tiếng Cẩm Thanh – nơi thu hút đông đảo khách du lịch mỗi ngày.
► GRAND MARINA SAIGON SEA – BIỂU TƯỢNG SỐNG THƯỢNG LƯU GIỮA TRUNG TÂM QUẬN 1 ♦ GRAND MARINA SAIGON SEA – THE ULTIMATE LUXURY LIVING ICON IN DISTRICT 1 ♦
♦ Địa chỉ Address: Số 2 Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP.HCM
THE EMERALD BOULEVARD NẰM TRÊN TRỤC QL13, CÁCH CẦU BÌNH TRIỆU PHẠM VĂN ĐỒNG 6,5KM
-GIÁ RUMOR 62,6 TRIỆU/M2 Booking : 50tr/ Booking.• Quy mô: 10.000 m²• Tổng sản phẩm: 1.149 căn hộ• Kết cấu: 3 tầng hầm & 40 tầng cao
LÔ ĐẤT BIỂN HIẾM – 250m2 XÂY 7 TẦNG – SÁT BIỂN SƠN THUỶ
Vị trí vàng: Sát biển Sơn Thuỷ – đối lưng danh thắng Ngũ Hành Sơn Gần trục đường huyết mạch Lê Văn Hiến & Trường Sa Bao quanh bởi resort 5⭐ như Hyatt Regency Đà Nẵng, Crowne Plaza Đà Nẵng