Bán & cho thuê nhà chính chủ - quận trung tâm (hai bà trưng & ba đình)
Phố Lò Đúc, Phường Bạch Đằng, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
1 tỷ 150 triệu
32 m2 (4x8)
1 pn
1 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
BÁN & CHO THUÊ NHÀ CHÍNH CHỦ - QUẬN TRUNG TÂM (HAI BÀ TRƯNG & BA ĐÌNH)
Chính chủ cần bán hoặc cho thuê các căn nhà nhỏ xinh, vị trí cực đẹp:
- Ngõ 190 Lò Đúc (Hai Bà Trưng)+ Căn 1: 8m² x 4 tầng. Giá: 1,15 tỷ.( Mua bán Vi Bằng)+ Căn 2: 10m² x 3 tầng. Giá: 1,3 tỷ.( Mua bán Vi Bằng)- Ngõ 59 Lê Gia Định : 27m2x5 tầng. DTSD : 30m. Mặt ngõ thông các ngả nhà mới sạch và 2 mặt thoáng vĩnh viễn.Giá :12tỷ( để lại toàn bộ nội thất mới tinh) sổ đỏ chính chủ - Ngõ 72 Phúc Xá (Ba Đình): 10m² x 4 tầng. Giá: 1,2 tỷ.( Có giấy Phân nhà .Mua bán vi bằng) - Tập thể Nguyễn Công Trứ (HBT): Tầng 2, rộng 25m². Sạch, thoáng, hợp 2 SV ở. Giá thuê: 4tr/tháng.- Vị trí trung tâm, đi đâu cũng tiện.- Liên hệ chính chủ: 033.949.0279 (Làm việc trực tiếp).
Chính chủ cần bán hoặc cho thuê các căn nhà nhỏ xinh, vị trí cực đẹp:
- Ngõ 190 Lò Đúc (Hai Bà Trưng)+ Căn 1: 8m² x 4 tầng. Giá: 1,15 tỷ.( Mua bán Vi Bằng)+ Căn 2: 10m² x 3 tầng. Giá: 1,3 tỷ.( Mua bán Vi Bằng)- Ngõ 59 Lê Gia Định : 27m2x5 tầng. DTSD : 30m. Mặt ngõ thông các ngả nhà mới sạch và 2 mặt thoáng vĩnh viễn.Giá :12tỷ( để lại toàn bộ nội thất mới tinh) sổ đỏ chính chủ - Ngõ 72 Phúc Xá (Ba Đình): 10m² x 4 tầng. Giá: 1,2 tỷ.( Có giấy Phân nhà .Mua bán vi bằng) - Tập thể Nguyễn Công Trứ (HBT): Tầng 2, rộng 25m². Sạch, thoáng, hợp 2 SV ở. Giá thuê: 4tr/tháng.- Vị trí trung tâm, đi đâu cũng tiện.- Liên hệ chính chủ: 033.949.0279 (Làm việc trực tiếp).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 32 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán & cho thuê nhà chính chủ - quận trung tâm (hai bà trưng & ba đình)", có mã số #308104, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu