Cần bán hoặc cho thuê nhà đường chiến thắng thuận tiện di chuyển các quận thanh xuân – hà đông – tân triều
Phố Chiến Thắng, Phường Mộ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội
16 tỷ 500 triệu
57 m2 (57x10)
1 pn
1 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
????CẦN BÁN HOẶC CHO THUÊ NHÀ
Vị trí đẹp – khu vực đông dân cư – cực kỳ thuận tiện giao thông, chỉ cách mặt đường Quang Trung khoảng 100m. Phù hợp ở, kinh doanh hoặc khai thác cho thuê.
Diện tích: 57.1m²Kết cấu: 6 tầng xây mới kiên cốNhà sạch sẽ, thiết kế hiện đạiCó thang máy tiện nghiCó cầu thang thoát hiểm an toànMỗi phòng đều được trang bị đầy đủ điều hòaSổ đỏ đầy đủ, pháp lý rõ ràngKhu vực dân cư sầm uất, nhu cầu thuê caoThuận tiện di chuyển các quận Thanh Xuân – Hà Đông – Tân Triều
Vị trí đẹp – khu vực đông dân cư – cực kỳ thuận tiện giao thông, chỉ cách mặt đường Quang Trung khoảng 100m. Phù hợp ở, kinh doanh hoặc khai thác cho thuê.
Diện tích: 57.1m²Kết cấu: 6 tầng xây mới kiên cốNhà sạch sẽ, thiết kế hiện đạiCó thang máy tiện nghiCó cầu thang thoát hiểm an toànMỗi phòng đều được trang bị đầy đủ điều hòaSổ đỏ đầy đủ, pháp lý rõ ràngKhu vực dân cư sầm uất, nhu cầu thuê caoThuận tiện di chuyển các quận Thanh Xuân – Hà Đông – Tân Triều
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 57 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 57 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần bán hoặc cho thuê nhà đường chiến thắng thuận tiện di chuyển các quận thanh xuân – hà đông – tân triều", có mã số #322652, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu