TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Cần cho thuê nhà riêng nguyên căn - ngõ 15 tả thanh oai - thanh trì - hà nội
Đường Tả Thanh Oai, Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
7 triệu
50 m2 (5x10)
1 pn
1 wc
11-04-2026
Thông tin mô tả:
CẦN CHO THUÊ NHÀ RIÊNG NGUYÊN CĂN - NGÕ 15 TẢ THANH OAI - THANH TRÌ - HÀ NỘI Sẵn sàng dọn vào ở ngay - Chỉ cần xách vali đến!
- Địa điểm: Ngõ 15 Tả Thanh Oai (Ngõ rộng, thoáng mát, giao thông thuận tiện).- Thông tin chi tiết nhà 4 tầng:+ Tầng 1: Khu vực để xe riêng biệt, Bếp & Bàn ăn ấm cúng, 1 WC.+ Tầng lửng: Phòng khách sang trọng, không gian mở.+ Tầng 2: 02 Phòng ngủ + 1 WC.+ Tầng 3: 02 Phòng ngủ + 1 WC.+Tầng 4: Sân phơi rộng rãi, đón nắng tự nhiên.- Nội thất đầy đủ :+ 3 Điều hòa, Bình nóng lạnh.
- Địa điểm: Ngõ 15 Tả Thanh Oai (Ngõ rộng, thoáng mát, giao thông thuận tiện).- Thông tin chi tiết nhà 4 tầng:+ Tầng 1: Khu vực để xe riêng biệt, Bếp & Bàn ăn ấm cúng, 1 WC.+ Tầng lửng: Phòng khách sang trọng, không gian mở.+ Tầng 2: 02 Phòng ngủ + 1 WC.+ Tầng 3: 02 Phòng ngủ + 1 WC.+Tầng 4: Sân phơi rộng rãi, đón nắng tự nhiên.- Nội thất đầy đủ :+ 3 Điều hòa, Bình nóng lạnh.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Cần cho thuê nhà riêng nguyên căn - ngõ 15 tả thanh oai - thanh trì - hà nội", có mã số #313389, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu