Cần nhượng lại nhà nguyên căn – bằng liệt, linh đàm nhà đẹp, sạch sẽ, full đồ chỉ việc vào ở
Đường Linh Đàm, Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
8.5 triệu
35 m2 (5x7)
2 pn
2 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? CẦN NHƯỢNG LẠI NHÀ NGUYÊN CĂN – BẰNG LIỆT, LINH ĐÀM
Nhà mình chuyển nên cần nhượng lại nhà nguyên căn Số nhà 29 ngõ 77 Bằng Liệt từ đầu tháng 6. Nhà đẹp, sạch sẽ, full đồ chỉ việc vào ở ????
???? Thông tin nhà:
Diện tích 35m²/sàn, nhà 4 tầngTầng 1: phòng khách + bếpTầng 2 & 3: mỗi tầng 1 phòng ngủ + 1 WCTầng 4: khu giặt phơi rộng rãi
✨ Full nội thất:Điều hoà, nóng lạnh, giường tủ, máy giặt, tủ lạnh, bàn ghế… đầy đủ.
✔ Điện nước giá dân✔ Riêng chủ, không chung đụng✔ Đi lại tự do, khu an ninh tốt✔ Gần chợ, trường học, tiện sinh hoạt
Nhà mình chuyển nên cần nhượng lại nhà nguyên căn Số nhà 29 ngõ 77 Bằng Liệt từ đầu tháng 6. Nhà đẹp, sạch sẽ, full đồ chỉ việc vào ở ????
???? Thông tin nhà:
Diện tích 35m²/sàn, nhà 4 tầngTầng 1: phòng khách + bếpTầng 2 & 3: mỗi tầng 1 phòng ngủ + 1 WCTầng 4: khu giặt phơi rộng rãi
✨ Full nội thất:Điều hoà, nóng lạnh, giường tủ, máy giặt, tủ lạnh, bàn ghế… đầy đủ.
✔ Điện nước giá dân✔ Riêng chủ, không chung đụng✔ Đi lại tự do, khu an ninh tốt✔ Gần chợ, trường học, tiện sinh hoạt
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần nhượng lại nhà nguyên căn – bằng liệt, linh đàm nhà đẹp, sạch sẽ, full đồ chỉ việc vào ở", có mã số #321956, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu