Cần sang gấp tiệm nail địa chỉ: 50 bà hạt, phường 9, quận 10, tp.hcm
Đường Bà Hạt, Phường 09, Quận 10, TP HCM
11 triệu
80 m2 (5x16)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CẦN SANG GẤP TIỆM NAIL
???? Địa chỉ: 50 Bà Hạt, Phường 9, Quận 10, TP.HCM???? Diện tích: Ngang 5m × dài 16m
Tiệm đang hoạt động ổn định, có sẵn 3 nhân viên, vào là làm ngay.???? Giá sang nhanh: 39 triệu???? Mặt bằng: 11 triệu/tháng, không tăng giá.
Đồ sang gồm:3 giường gội2 bộ bàn nail1 bục và 2 ghế nail2 đôn và 1 ghế làm nail chân2 ghế gội1 sofa đen dài1 bảng hiệu lớn
???? Địa chỉ: 50 Bà Hạt, Phường 9, Quận 10, TP.HCM???? Diện tích: Ngang 5m × dài 16m
Tiệm đang hoạt động ổn định, có sẵn 3 nhân viên, vào là làm ngay.???? Giá sang nhanh: 39 triệu???? Mặt bằng: 11 triệu/tháng, không tăng giá.
Đồ sang gồm:3 giường gội2 bộ bàn nail1 bục và 2 ghế nail2 đôn và 1 ghế làm nail chân2 ghế gội1 sofa đen dài1 bảng hiệu lớn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần sang gấp tiệm nail địa chỉ: 50 bà hạt, phường 9, quận 10, tp.hcm", có mã số #322599, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu