Cần sang nhượng nhà thuốc tại bình dương vị trí đẹp, đang hoạt động ổn định
Đường 13, Xã An Điền, Thị xã Bến Cát, Bình Dương
5 triệu
30 m2 (5x6)
1 pn
1 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
CẦN SANG NHƯỢNG NHÀ THUỐC TẠI BÌNH DƯƠNG???? Vị trí đẹp, đang hoạt động ổn địnhGần chợ, trường họcKhu vực đông dân cư, nhiều phòng trọBuôn bán sầm uất, lượng khách quen ổn định???? Thông tin nhà thuốc:Mặt bằng: 5 triệu/thángGPP còn đến năm 2028Doanh số: 2 – 3,5 triệu/ngày???? Giá sang: 160 triệu (Bớt lộc thiện chí nhanh gọn)☎️ Liên hệ: 0388 308 438Ai thiện chí cần mô hình kinh doanh sẵn vào làm ngay thì liên hệ trực tiếp để trao đổi thêm.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cần sang nhượng nhà thuốc tại bình dương vị trí đẹp, đang hoạt động ổn định", có mã số #321084, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu