Chỉ 1.7 tỷ - sở hữu ngay căn hộ nghỉ dưỡng tòa a – tầng 5 đẹp như mơ - đà nẵng
Phường An Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
1 tỷ 700 triệu
38 m2 (38x10)
1 pn
1 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
???? CHỈ 1.7 TỶ - SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ NGHỈ DƯỠNG TÒA A – TẦNG 5 ĐẸP NHƯ MƠ! ????
Cần sang nhượng \"suất ngoại giao\" cực bén tại Tòa A, vị trí trái tim dự án. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho anh chị đang tìm kiếm kênh trú ẩn dòng tiền an toàn, sinh lời bền vững từ vận hành Airbnb hoặc cho chuyên gia thuê.
???? Thông tin \"vàng\" của căn hộ:◈ Mã căn: A-S5-09 (Tầng 5 - Cao độ vừa phải, di chuyển nhanh, view cực thoáng).◈ Loại hình: Căn hộ du lịch (Tourist Apartment) – Dễ dàng vận hành, tối ưu lợi nhuận.◈ Diện tích thực tế: 38.55m² (Không gian tối ưu, dễ decor theo ý thích).◈ Pháp lý: Thời hạn sử dụng dài hạn đến tận tháng 01/2057 – Yên tâm tuyệt đối.
???? Giá hợp đồng cực sốc: 1.7 tỷ VNĐ (Mức giá cạnh tranh nhất phân khu hiện nay, cơ hội cho nhà đầu tư bắt đáy!)
✅ Lợi thế vượt trội:◈ Tòa A nằm tại vị trí trung tâm, thuận tiện di chuyển đến các tiện ích nội khu.
Cần sang nhượng \"suất ngoại giao\" cực bén tại Tòa A, vị trí trái tim dự án. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho anh chị đang tìm kiếm kênh trú ẩn dòng tiền an toàn, sinh lời bền vững từ vận hành Airbnb hoặc cho chuyên gia thuê.
???? Thông tin \"vàng\" của căn hộ:◈ Mã căn: A-S5-09 (Tầng 5 - Cao độ vừa phải, di chuyển nhanh, view cực thoáng).◈ Loại hình: Căn hộ du lịch (Tourist Apartment) – Dễ dàng vận hành, tối ưu lợi nhuận.◈ Diện tích thực tế: 38.55m² (Không gian tối ưu, dễ decor theo ý thích).◈ Pháp lý: Thời hạn sử dụng dài hạn đến tận tháng 01/2057 – Yên tâm tuyệt đối.
???? Giá hợp đồng cực sốc: 1.7 tỷ VNĐ (Mức giá cạnh tranh nhất phân khu hiện nay, cơ hội cho nhà đầu tư bắt đáy!)
✅ Lợi thế vượt trội:◈ Tòa A nằm tại vị trí trung tâm, thuận tiện di chuyển đến các tiện ích nội khu.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 38 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ 1.7 tỷ - sở hữu ngay căn hộ nghỉ dưỡng tòa a – tầng 5 đẹp như mơ - đà nẵng", có mã số #319823, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu