Chính chủ bán nhà đẹp phan đình giót – hà đông 5 tầng – hướng đông nam - giá 7.x tỷ
Phố Phan Đình Giót, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội
Thỏa thuận
33 m2 (4x8)
3 pn
4 wc
13 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ NHÀ ĐẸP PHAN ĐÌNH GIÓT – HÀ ĐÔNG 5 TẦNG – HƯỚNG ĐÔNG NAM – GIÁ 7.X TỶ
✅ TẠI SAO NÊN MUA NGAY? Không phải ngẫu nhiên mà những căn nhà trong ngõ 48 Phan Đình Giót luôn được săn đón — khu dân trí cao, yên tĩnh, an ninh tốt, ngõ sạch thoáng, ít xe cộ. Đây là nơi lý tưởng để gia đình thực sự sống, không chỉ để ở.
✅ TẠI SAO NÊN MUA NGAY? Không phải ngẫu nhiên mà những căn nhà trong ngõ 48 Phan Đình Giót luôn được săn đón — khu dân trí cao, yên tĩnh, an ninh tốt, ngõ sạch thoáng, ít xe cộ. Đây là nơi lý tưởng để gia đình thực sự sống, không chỉ để ở.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 33 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ bán nhà đẹp phan đình giót – hà đông 5 tầng – hướng đông nam - giá 7.x tỷ", có mã số #320819, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu