TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Chính chủ bán nhà phố cửa bắc - 2 mặt ngõ - kinh doanh đắc địa
Phố Cửa Bắc, Phường Trúc Bạch, Quận Ba Đình, Hà Nội
8 nghìn
27 m2 (3x9)
4 pn
3 wc
02-04-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ PHỐ CỬA BẮC - 2 MẶT NGÕ - KINH DOANH ĐẮC ĐỊACần nhượng lại căn nhà tâm huyết tại trung tâm Quận Ba Đình, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh (Spa, Văn phòng Online, Homestay cực đỉnh).
- Địa chỉ: Số 10A ngõ 29 phố Cửa Bắc, P.Trúc Bạch , Ba Đình , Hà Nội- Diện tích: Sổ đỏ 22m2 - Thực tế xây dựng 27m2.- Thiết kế: 5 tầng hiện đại, tối ưu công năng.- Tổng cộng 4 phòng ngủ, 3 WC.- Nhà 2 mặt ngõ cực thoáng, ánh sáng tự nhiên ngập tràn.- Tình trạng: Nội thất đẹp, sang trọng, khách mua chỉ việc xách vali về ở hoặc khai thác kinh doanh ngay.- Vị trí: Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, ngay lõi Ba Đình, tiện ích xung quanh - Giá bán: 8 tỷ xxx (x nhỏ cho khách thiện chí).- Liên hệ chính chủ: 0934.521.289 (Trao đổi trực tiếp).
- Địa chỉ: Số 10A ngõ 29 phố Cửa Bắc, P.Trúc Bạch , Ba Đình , Hà Nội- Diện tích: Sổ đỏ 22m2 - Thực tế xây dựng 27m2.- Thiết kế: 5 tầng hiện đại, tối ưu công năng.- Tổng cộng 4 phòng ngủ, 3 WC.- Nhà 2 mặt ngõ cực thoáng, ánh sáng tự nhiên ngập tràn.- Tình trạng: Nội thất đẹp, sang trọng, khách mua chỉ việc xách vali về ở hoặc khai thác kinh doanh ngay.- Vị trí: Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, ngay lõi Ba Đình, tiện ích xung quanh - Giá bán: 8 tỷ xxx (x nhỏ cho khách thiện chí).- Liên hệ chính chủ: 0934.521.289 (Trao đổi trực tiếp).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 27 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Chính chủ bán nhà phố cửa bắc - 2 mặt ngõ - kinh doanh đắc địa", có mã số #311212, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu