Chính chủ cần cho thuê cửa hàng tại 57 trương định,phường trương định, (phường tương mai mới) quận hai bà trưng
Đường Trương Định, Phường Trương Định, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
6 triệu
15 m2 (25x6)
1 pn
1 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ Cho thuê cửa hàng tại 57 Trương Định, Hà Nội
ĐỊA CHỈ: số 57 Trương Định, phường Trương Định, (phường Tương Mai mới) quận Hai Bà Trưng, Hà Nội.
✨ Thông tin chi tiết:
- Vị trí đắc địa: Nằm ngay mặt phố lớn, khu dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện.
- Diện tích: 15m² với mặt tiền 2,5m.
- Giá thuê: Chỉ 6 triệu đồng/tháng - mức giá cực kỳ hợp lý để khởi nghiệp hoặc mở rộng kinh doanh nhỏ.
- Phù hợp: Tiệm nail, salon tóc, cửa hàng mỹ phẩm, phụ kiện, văn phòng phẩm, hoặc kinh doanh online cần kho.
???? Anh chị nào quan tâm, vui lòng liên hệ trực tiếp: 0916887855 (Anh Nghĩa) để xem mặt bằng sớm nhất nhé!
ĐỊA CHỈ: số 57 Trương Định, phường Trương Định, (phường Tương Mai mới) quận Hai Bà Trưng, Hà Nội.
✨ Thông tin chi tiết:
- Vị trí đắc địa: Nằm ngay mặt phố lớn, khu dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện.
- Diện tích: 15m² với mặt tiền 2,5m.
- Giá thuê: Chỉ 6 triệu đồng/tháng - mức giá cực kỳ hợp lý để khởi nghiệp hoặc mở rộng kinh doanh nhỏ.
- Phù hợp: Tiệm nail, salon tóc, cửa hàng mỹ phẩm, phụ kiện, văn phòng phẩm, hoặc kinh doanh online cần kho.
???? Anh chị nào quan tâm, vui lòng liên hệ trực tiếp: 0916887855 (Anh Nghĩa) để xem mặt bằng sớm nhất nhé!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 25 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 15 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần cho thuê cửa hàng tại 57 trương định,phường trương định, (phường tương mai mới) quận hai bà trưng", có mã số #319640, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu