TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Chính chủ cần cho thuê] mặt bằng tầng mái green diamond phù hợp nhà hàng, bar
Phường Yết Kiêu, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
5 nghìn
600 m2 (20x30)
1 pn
1 wc
03-04-2026
Thông tin mô tả:
[CHO THUÊ] MẶT BẰNG TẦNG MÁI GREEN DIAMOND – PHÙ HỢP NHÀ HÀNG, BAR ( CHÍNH CHỦ)- Diện tích 600m2Cần cho thuê không gian tầng mái siêu đẹp tại Green Diamond. Đã hoàn thiện hạ tầng cơ bản( tầng 38) - 01 Bể bơi hiện đại.- Khu nhà chính rộng thoáng làm Bar/Cafe/Nhà hàng.- Đầy đủ khu tắm tráng, WC riêng biệt.- Trước đây đã kinh doanh sky bar, hiện trạng quán bar có sẵn- Cơ hội vàng cho các nhà đầu tư F&B đón đầu xu hướng Rooftop.- Có thang máy riêng cho khách.- Vị trí : Tòa nhà Green Diamond, Yết Kiêu, Hạ Long, Quảng Ninh- Liên hệ trực tiếp chính chủ : 0915.007.399 ( call/zalo)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Quảng Ninh |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 20 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 600 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Chính chủ cần cho thuê] mặt bằng tầng mái green diamond phù hợp nhà hàng, bar", có mã số #311614, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu