Chính chủ cần chuyển nhượng clb bi-a quy mô – full setup địa chỉ quang châu – việt yên – bắc ninh
Xã Quang Châu, Huyện Việt Yên, Bắc Giang
25 triệu
440 m2 (20x22)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? CHUYỂN NHƯỢNG CLB BI-A QUY MÔ – FULL SETUP – VÀO LÀ KHAI THÁC NGAY ???????? Không cần làm lại từ đầu – chỉ cần vào là chạy.Không phải quán nhỏ.Đây là một mô hình đã đầu tư bài bản – đồng bộ – hoàn thiện để vận hành lâu dài.⸻???? Tam Tầng Quang Châu – Việt Yên – Bắc Ninh Diện tích: 440m2 - 2 TầngSang nhượng 600trCho thuê 25tr mặt bằng???? Căn góc 2 mặt tiền – 2 sàn – vị trí cực thoáng, dễ nhận diện???? Gần sát KCN Quang Châu – khu vực tập trung đông công nhân???? Xung quanh nhiều khách sạn, nhà nghỉ, quán ăn – nhậu???? Khu dân cư đông – trung tâm kinh tế khu vực???? Lợi thế rõ ràng: nguồn khách có sẵn – nhu cầu giải trí cao⸻
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Bắc Giang |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 20 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 440 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần chuyển nhượng clb bi-a quy mô – full setup địa chỉ quang châu – việt yên – bắc ninh", có mã số #320359, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu