Chính chủ cần chuyển nhượng nhà thuốc tại hai bà trưng
Phố 8/3, Phường Bạch Đằng, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
6.5 triệu
35 m2 (5x7)
1 pn
1 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
???? CHUYỂN NHƯỢNG NHÀ THUỐC TẠI HAI BÀ TRƯNG ????
???? Địa chỉ: Khu vực Hai Bà Trưng, Hà Nội???? Thông tin chi tiết:???? Diện tích: 35m2, có gác xép rộng rãi, gia đình ở được???? Vị trí đắc địa: ngõ phố đông đúc, gần trường học
???? Giá thuê: 6,5 triệu/tháng, khép kín, độc lập???? Nhà thuốc đang hoạt động, phù hợp cho người có tâm huyết???? Liên hệ ngay để biết thêm thông tin: 0904412228 ???????? #SangNhượngNhàThuốc #HaiBàTrưng
???? Địa chỉ: Khu vực Hai Bà Trưng, Hà Nội???? Thông tin chi tiết:???? Diện tích: 35m2, có gác xép rộng rãi, gia đình ở được???? Vị trí đắc địa: ngõ phố đông đúc, gần trường học
???? Giá thuê: 6,5 triệu/tháng, khép kín, độc lập???? Nhà thuốc đang hoạt động, phù hợp cho người có tâm huyết???? Liên hệ ngay để biết thêm thông tin: 0904412228 ???????? #SangNhượngNhàThuốc #HaiBàTrưng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần chuyển nhượng nhà thuốc tại hai bà trưng", có mã số #308635, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu