Chính chủ cần sang nhượng mặt bằng shop hoặc cho thuê nguyên căn vị trí đẹp ngay khu dân cư thuận giao tp thuận an, bình dương
Đường D8, Phường Thuận Giao, Thị xã Thuận An, Bình Dương
12 triệu
75 m2 (5x15)
4 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? [SANG HOẶC CHO THUÊ GIÁ RẺ] NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU KDC THUẬN GIAO – NGAY SÁT TMV MAILISA ????
Chính chủ cần sang nhượng mặt bằng shop hoặc cho thuê nguyên căn vị trí đẹp ngay khu dân cư Thuận Giao, TP Thuận An, Bình Dương. Khu vực đông dân cư, sầm uất, phù hợp kinh doanh nhiều ngành nghề.
???? Diện tích: 5x15m???? Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 4 WC, nhà sạch đẹp vào sử dụng ngay.
???? Địa chỉ: D9/13 Đường D8, KDC Thuận Giao, phường Thuận Giao, TP Thuận An, Bình Dương.Ngay sát Thẩm mỹ viện Mailisa, vị trí ngã tư đông người qua lại.
???? LỰA CHỌN 1 TRONG 2 PHƯƠNG ÁN:
???? PHƯƠNG ÁN 1: SANG TOÀN BỘ CỬA HÀNG???? Giá sang: 30 triệu
Chính chủ cần sang nhượng mặt bằng shop hoặc cho thuê nguyên căn vị trí đẹp ngay khu dân cư Thuận Giao, TP Thuận An, Bình Dương. Khu vực đông dân cư, sầm uất, phù hợp kinh doanh nhiều ngành nghề.
???? Diện tích: 5x15m???? Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 4 WC, nhà sạch đẹp vào sử dụng ngay.
???? Địa chỉ: D9/13 Đường D8, KDC Thuận Giao, phường Thuận Giao, TP Thuận An, Bình Dương.Ngay sát Thẩm mỹ viện Mailisa, vị trí ngã tư đông người qua lại.
???? LỰA CHỌN 1 TRONG 2 PHƯƠNG ÁN:
???? PHƯƠNG ÁN 1: SANG TOÀN BỘ CỬA HÀNG???? Giá sang: 30 triệu
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần sang nhượng mặt bằng shop hoặc cho thuê nguyên căn vị trí đẹp ngay khu dân cư thuận giao tp thuận an, bình dương", có mã số #322434, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu