TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Chính chủ cho thuê căn hộ view chính diện sông đuống và cầu đông trù - tầng 28 tòa riverpark, chung cư eurowindow đông trù.
Đường Lễ Pháp, Xã Tiên Dương, Huyện Đông Anh, Hà Nội
Thỏa thuận
85 m2 (8x10.5)
3 pn
2 wc
05-02-2026
Thông tin mô tả:
Chính chủ cho thuê căn hộ VIEW CHÍNH DIỆN SÔNG ĐUỐNG VÀ CẦU ĐÔNG TRÙ - tầng 28 Tòa RiverPark, chung cư Eurowindow Đông Trù.- Diện tích 85m2, 3 ngủ, full đồ chỉ việc xách vali đến ở. - Khoá từ (có vân tay, có mật khẩu) khỏi lo quên chìa. - Full đồ của Panasonic: Tủ lạnh, Điều hòa, Tivi các phòng, Máy giặt, Lò vi sóng, dây phơi, đồ dùng bếp. - Nội thất đẹp, toàn bộ Gỗ An Cường, nhiều ngăn kéo, kệ chứa đồ. - Giá xinh 11 triệu- Liên hệ: Linh 035 8188578
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 85 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Chính chủ cho thuê căn hộ view chính diện sông đuống và cầu đông trù - tầng 28 tòa riverpark, chung cư eurowindow đông trù.", có mã số #302309, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu