Chính chủ cho thuê cửa hàng – địa chỉ: 343 nguyễn hoàng tôn xuân đỉnh, hà nội
Đường Nguyễn Hoàng Tôn, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
9 triệu
52 m2 (35x15)
1 pn
1 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ CỬA HÀNG – XUÂN ĐỈNH, HÀ NỘI
Địa chỉ: 343 Nguyễn Hoàng Tôn, phường Xuân Đỉnh, Hà NộiMặt tiền: 3,5mDiện tích: 52m²Lối đi riêng, không chung chủKhu dân cư đông đúc, an ninh tốtGiao thông thuận tiện, phù hợp kinh doanh nhiều mặt hàng
???? Giá thuê: 9 triệu đồng/tháng
???? Liên hệ chính chủ: 0946 268 184⏰ Xem mặt bằng tất cả các ngày trong tuần.
Địa chỉ: 343 Nguyễn Hoàng Tôn, phường Xuân Đỉnh, Hà NộiMặt tiền: 3,5mDiện tích: 52m²Lối đi riêng, không chung chủKhu dân cư đông đúc, an ninh tốtGiao thông thuận tiện, phù hợp kinh doanh nhiều mặt hàng
???? Giá thuê: 9 triệu đồng/tháng
???? Liên hệ chính chủ: 0946 268 184⏰ Xem mặt bằng tất cả các ngày trong tuần.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê cửa hàng – địa chỉ: 343 nguyễn hoàng tôn xuân đỉnh, hà nội", có mã số #322635, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu