Chính chủ cho thuê nhà mặt hồ bảy gian – phố đội cấn – phường ngọc hà – ba đình – hà nội.
Đường 10, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
13 triệu
90 m2 (6x15)
2 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ NHÀ MẶT HỒ BẢY GIAN – PHỐ ĐỘI CẤN – PHƯỜNG NGỌC HÀ – BA ĐÌNH – HÀ NỘI.* Diện tích : 90m2 – ( 45m² x 2 tầng) – mặt tiền 6m.– Thiết kế nhà 2 tầng :+ Tầng 1 : Phòng khách + Bếp +wc.+ Tầng 2 : 2 phòng ngủ +wc.– Nội thất nhà cơ bản tiện nghi : có sẵn điều hòa, bình nóng lạnh, tủ bếp.– Đường trước nhà rộng, 2 ô tô
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê nhà mặt hồ bảy gian – phố đội cấn – phường ngọc hà – ba đình – hà nội.", có mã số #321708, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu