Chính chủ cho thuê phòng full đồ trong căn liền kề vinhome ocean park 3, vịnh thiên đường 1.
Xã Tân Tiến, Huyện Văn Giang, Hưng Yên
5 triệu
45 m2 (6x8)
1 pn
1 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
Chính chủ cho thuê phòng full đồ trong căn liền kề Vinhome Ocean park 3, Vịnh thiên đường 1.
- Phòng mới tinh, thiết kế hiện đại, thoáng mát, nhiều ánh sáng tự nhiên. Diện tích khoảng 40-45 m2, full đồ: giường, tủ, điều hòa, nóng lạnh, ti vi, tủ lạnh, điều hòa, lò vi sóng...bếp và WC khép kín, thiết bị vệ sinh cao cấp.
- Phòng mới tinh, thiết kế hiện đại, thoáng mát, nhiều ánh sáng tự nhiên. Diện tích khoảng 40-45 m2, full đồ: giường, tủ, điều hòa, nóng lạnh, ti vi, tủ lạnh, điều hòa, lò vi sóng...bếp và WC khép kín, thiết bị vệ sinh cao cấp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hưng Yên |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê phòng full đồ trong căn liền kề vinhome ocean park 3, vịnh thiên đường 1.", có mã số #321304, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu