Chính chủ cho thuê phòng mới tinh - ô tô đỗ cửa - nguyễn sơn bồ đề
Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
6 triệu
30 m2 (5x6)
1 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? CHÍNH CHỦ CHO THUÊ PHÒNG MỚI TINH - Ô TÔ ĐỖ CỬA - NGUYỄN SƠN
???? Địa chỉ: Số 21 ngách 79 ngõ 109 Nguyễn Sơn, Bồ Đề (Ngõ rộng, ô tô vào tận nhà).✨ Đặc điểm:
Nhà mới 100%, diện tích cực rộng 56m².
Full đồ cơ bản: Điều hòa, nóng lạnh, giường, tủ quần áo, tủ bếp.
Có ban công riêng phơi đồ cực thoáng, tầng 1 để xe thoải mái. Vào ở được ngay
Khu vực an ninh tốt, giao thông thuận tiện.
???? Giá thuê: 6tr/tháng.???? Liên hệ ngay: Anh Thắng - 0914325532 (Alo để xem nhà trực tiếp).
???? Địa chỉ: Số 21 ngách 79 ngõ 109 Nguyễn Sơn, Bồ Đề (Ngõ rộng, ô tô vào tận nhà).✨ Đặc điểm:
Nhà mới 100%, diện tích cực rộng 56m².
Full đồ cơ bản: Điều hòa, nóng lạnh, giường, tủ quần áo, tủ bếp.
Có ban công riêng phơi đồ cực thoáng, tầng 1 để xe thoải mái. Vào ở được ngay
Khu vực an ninh tốt, giao thông thuận tiện.
???? Giá thuê: 6tr/tháng.???? Liên hệ ngay: Anh Thắng - 0914325532 (Alo để xem nhà trực tiếp).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê phòng mới tinh - ô tô đỗ cửa - nguyễn sơn bồ đề", có mã số #320260, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu