Chính chủ sang nhượng gấp mặt bằng spa – vị trí đắc địa mặt tiền lê đức thọ, gò vấp
Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP HCM
20 triệu
95 m2 (95x10)
1 pn
1 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? CHÍNH CHỦ SANG NHƯỢNG GẤP MẶT BẰNG SPA – VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA MẶT TIỀN LÊ ĐỨC THỌ, GÒ VẤPDo không có người quản lý, chính chủ cần sang nhượng gấp mặt bằng kinh doanh Spa đang hoạt động, vị trí siêu đẹp, lượng khách vãng lai ổn định. Khách vào chỉ việc kinh doanh ngay không cần setup lại!
???? Thông Tin Chi Tiết Mặt Bằng♦ Địa chỉ: 407 Lê Đức Thọ, Phường 15 , Quận Gò Vấp, TP.HCM.♦ Diện tích: 95m² (Không gian rộng rãi, thiết kế tối ưu cho mô hình Spa/Thẩm mỹ viện).♦ Vỉa hè: Rộng 4m thoải mái đậu xe cho khách và nhân viên, khu vực giao thông sầm uất, kinh doanh nhộn nhịp.
???? Chi Phí: ♦ Giá thuê: 20 triệu / tháng (Mức giá cực tốt cho mặt tiền đường lớn tại Gò Vấp).♦ Tiền cọc: 40 triệu.♦ Hợp đồng: Ký dài hạn, chủ nhà cực kỳ dễ tính, thiện chí và hỗ trợ người thuê lâu dài.
?
???? Thông Tin Chi Tiết Mặt Bằng♦ Địa chỉ: 407 Lê Đức Thọ, Phường 15 , Quận Gò Vấp, TP.HCM.♦ Diện tích: 95m² (Không gian rộng rãi, thiết kế tối ưu cho mô hình Spa/Thẩm mỹ viện).♦ Vỉa hè: Rộng 4m thoải mái đậu xe cho khách và nhân viên, khu vực giao thông sầm uất, kinh doanh nhộn nhịp.
???? Chi Phí: ♦ Giá thuê: 20 triệu / tháng (Mức giá cực tốt cho mặt tiền đường lớn tại Gò Vấp).♦ Tiền cọc: 40 triệu.♦ Hợp đồng: Ký dài hạn, chủ nhà cực kỳ dễ tính, thiện chí và hỗ trợ người thuê lâu dài.
?
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 95 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 95 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ sang nhượng gấp mặt bằng spa – vị trí đắc địa mặt tiền lê đức thọ, gò vấp", có mã số #323609, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu