Chính chủ sang nhượng lại thẩm mỹ viện - mt lớn xuân thuỷ - cơ sở khang trang, đầy đủ tiện ích – chỉ cần vào là hoạt động ngay
Đường Xuân Thủy, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
40 triệu
135 m2 (10x13.5)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ SANG NHƯỢNG LẠI THẨM MỸ VIỆN - MT LỚN XUÂN THUỶ CẦU GIẤY HÀ NỘI -VÀO VẬN HÀNH LUÔN.
???? Diện tích: 135 m2???? Kết cấu:2 tầng
???? Giá thuê nhà:40tr/tháng
???? Cọc nhà: 35 triệu
???? Hợp đồng thuê: 3 năm (còn nhiều thời gian)
???? Giá sang nhượng: 600 triệuBao gồm nội thất .1 máy laser co2 - có đủ giấy tờ1 máy Laser Pico - đủ giấy tờ1 máy skin 5in1Có giấy phép đăng ký kinh doanh. Trang bị phòng cháy chữa cháy.
✅ Cơ sở khang trang, đầy đủ tiện ích – ch
???? Diện tích: 135 m2???? Kết cấu:2 tầng
???? Giá thuê nhà:40tr/tháng
???? Cọc nhà: 35 triệu
???? Hợp đồng thuê: 3 năm (còn nhiều thời gian)
???? Giá sang nhượng: 600 triệuBao gồm nội thất .1 máy laser co2 - có đủ giấy tờ1 máy Laser Pico - đủ giấy tờ1 máy skin 5in1Có giấy phép đăng ký kinh doanh. Trang bị phòng cháy chữa cháy.
✅ Cơ sở khang trang, đầy đủ tiện ích – ch
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 135 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ sang nhượng lại thẩm mỹ viện - mt lớn xuân thuỷ - cơ sở khang trang, đầy đủ tiện ích – chỉ cần vào là hoạt động ngay", có mã số #320355, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu