Chính chủ ) sang nhượng nhà thuốc gpp - vĩnh lộc a, bình chánh
Đường Vĩnh Lộc A, Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, TP HCM
9.9 triệu
30 m2 (5x6)
1 pn
1 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
( CHÍNH CHỦ ) SANG NHƯỢNG NHÀ THUỐC GPP - VĨNH LỘC A, BÌNH CHÁNHDo điều kiện gia đình có con nhỏ, không có người quản lý nên cần sang nhượng lại nhà thuốc đang hoạt động ổn định, lượng khách quen dồi dào.- Địa chỉ: Vĩnh Lộc A, Bình Chánh (Khu vực sầm uất).- Mặt bằng: Lô góc 2 mặt tiền cực thoáng, diện tích rộng.- Khu vực: Gần trường học, chợ, khu dân cư đông đúc và KCN Vĩnh Lộc.- Giá thuê: 9,9 triệu/tháng (Chủ nhà cực dễ tính, cam kết không tăng giá).- Pháp lý: Đầy đủ giấy tờ GPP, hoạt động ngay không cần chờ đợi.- Giá sang nhượng: 2xx triệu (Đã bao gồm 30 triệu tiền cọc nhà, toàn bộ thuốc, tủ kệ, máy lạnh, máy tính, camera...).
* Ưu Điểm- Nhà thuốc đang có lượng khách ổn định, doanh thu đều.- Trang thiết bị đầy đủ, cơ sở vật chất còn rất mới.
* Ưu Điểm- Nhà thuốc đang có lượng khách ổn định, doanh thu đều.- Trang thiết bị đầy đủ, cơ sở vật chất còn rất mới.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ ) sang nhượng nhà thuốc gpp - vĩnh lộc a, bình chánh", có mã số #311077, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu