TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Chính chủ sang nhượng quán giặt là vip tại hà đông
Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Biên Giang, Quận Hà Đông, Hà Nội
11 triệu
50 m2 (5x10)
1 pn
1 wc
11-04-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ SANG NHƯỢNG QUÁN GIẶT LÀ VIP TẠI HÀ ĐÔNGDo không có người quản lý, chính chủ cần sang nhượng gấp tiệm giặt là đang kinh doanh cực kỳ ổn định, doanh thu cao tại khu vực sầm uất nhất Hà Đông.
◇ VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA✧ Địa chỉ: B41 khu đấu giá Ngô Thì Nhậm, Hà Đông (Ngay gần Chợ Bông Đỏ).✧ Khu vực dân trí cao, sầm uất, giao thương nhộn nhịp.✧ Vỉa hè rộng rãi, chỗ để xe thoải mái, có thể kết hợp kinh doanh thêm các mặt hàng khác để tăng thu nhập.
◇ MẶT BẰNG ĐA NĂNG (VỪA Ở VỪA KINH DOANH)✧ Diện tích: 50m² x 2 tầng + 1 tum.✧ Tầng 1: Không gian kinh doanh chuyên nghiệp.✧ Tầng 2: Sạch sẽ, đầy đủ tiện nghi cho cả gia đình sinh hoạt, ăn ở tại chỗ giúp tiết kiệm chi phí thuê nhà.
◇ DOANH THU ẤN TƯỢNG – DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH
◇ VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA✧ Địa chỉ: B41 khu đấu giá Ngô Thì Nhậm, Hà Đông (Ngay gần Chợ Bông Đỏ).✧ Khu vực dân trí cao, sầm uất, giao thương nhộn nhịp.✧ Vỉa hè rộng rãi, chỗ để xe thoải mái, có thể kết hợp kinh doanh thêm các mặt hàng khác để tăng thu nhập.
◇ MẶT BẰNG ĐA NĂNG (VỪA Ở VỪA KINH DOANH)✧ Diện tích: 50m² x 2 tầng + 1 tum.✧ Tầng 1: Không gian kinh doanh chuyên nghiệp.✧ Tầng 2: Sạch sẽ, đầy đủ tiện nghi cho cả gia đình sinh hoạt, ăn ở tại chỗ giúp tiết kiệm chi phí thuê nhà.
◇ DOANH THU ẤN TƯỢNG – DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Chính chủ sang nhượng quán giặt là vip tại hà đông", có mã số #313246, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu