TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Chính chủ sang nhượng spa vip - full khách - vinhomes smart city tây mỗ, nam từ liêm, hà nội
Đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
10 triệu
54 m2 (54x10)
1 pn
1 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
???? CHÍNH CHỦ SANG NHƯỢNG SPA VIP - FULL KHÁCH - VINHOMES SMART CITY ????♀️
???? Địa chỉ: Vinhomes Smart City, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội (shophouse chung cư - tầng 2)???? Thông tin chi tiết:◆ Diện tích: 54m2, setup đẹp - chuyên nghiệp◆ Giá thuê: chỉ 10tr/tháng◆ Giá nhượng: 300tr (có thương lượng cho khách thiện chí)◆ Spa đầy đủ máy móc, giường, thiết bị hiện đại◆ Tệp khách hàng quen ổn định, doanh thu tốt◆ Dịch vụ hot: điều trị mụn, triệt lông, chăm sóc da, meso, nail, mi, gội đầu...◆ Vào vận hành ngay, không cần setup◆ Vị trí đắc địa: khu dân cư đông, khách hàng tiềm năng lớn
???? Liên hệ ngay: 086.80.22222 (C Nhung)
???? Địa chỉ: Vinhomes Smart City, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội (shophouse chung cư - tầng 2)???? Thông tin chi tiết:◆ Diện tích: 54m2, setup đẹp - chuyên nghiệp◆ Giá thuê: chỉ 10tr/tháng◆ Giá nhượng: 300tr (có thương lượng cho khách thiện chí)◆ Spa đầy đủ máy móc, giường, thiết bị hiện đại◆ Tệp khách hàng quen ổn định, doanh thu tốt◆ Dịch vụ hot: điều trị mụn, triệt lông, chăm sóc da, meso, nail, mi, gội đầu...◆ Vào vận hành ngay, không cần setup◆ Vị trí đắc địa: khu dân cư đông, khách hàng tiềm năng lớn
???? Liên hệ ngay: 086.80.22222 (C Nhung)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 54 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Chính chủ sang nhượng spa vip - full khách - vinhomes smart city tây mỗ, nam từ liêm, hà nội", có mã số #307757, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu