TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Chính chủ sang nhượng tiệm nail - gội đang hoạt động tốt - quận tân bình
Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 04, Quận Tân Bình, TP HCM
10 triệu
45 m2 (5x9)
1 pn
1 wc
10-04-2026
Thông tin mô tả:
???? CHÍNH CHỦ SANG NHƯỢNG TIỆM NAIL - GỘI ĐANG HOẠT ĐỘNG TỐT - QUẬN TÂN BÌNH ????Do bận việc cá nhân không có thời gian quản lý, mình cần sang lại tiệm Nail & Gội tâm huyết tại đường Hoàng Văn Thụ, P.4, Tân Bình. Lượng khách quen ổn định suốt 3 năm.
✧ THÔNG TIN MẶT BẰNG:◈ Địa chỉ: 340C/3-5 Hoàng Văn Thụ, Tân Bình.◈ Diện tích: 5m x 9m (Không gian thoáng, bố trí hợp lý).◈ Có nhà vệ sinh riêng sạch sẽ. Tiệm chỉ làm nghề, không ở lại.
✧ CƠ SỞ VẬT CHẤT (Đầy đủ - Vào làm ngay):◈ Đầy đủ máy móc, dụng cụ và lượng lớn sơn xịn (nhiều set mới mua, supply từ Tết còn nguyên seal).◈ Bục bồn sẵn sàng + 2 ghế làm chân bằng da cao cấp.◈ Bàn làm tay Ikea vừa mới thay mới.◈ 2 giường gội hiện đại, có hệ thống rèm che full riêng tư.
✧ THÔNG TIN MẶT BẰNG:◈ Địa chỉ: 340C/3-5 Hoàng Văn Thụ, Tân Bình.◈ Diện tích: 5m x 9m (Không gian thoáng, bố trí hợp lý).◈ Có nhà vệ sinh riêng sạch sẽ. Tiệm chỉ làm nghề, không ở lại.
✧ CƠ SỞ VẬT CHẤT (Đầy đủ - Vào làm ngay):◈ Đầy đủ máy móc, dụng cụ và lượng lớn sơn xịn (nhiều set mới mua, supply từ Tết còn nguyên seal).◈ Bục bồn sẵn sàng + 2 ghế làm chân bằng da cao cấp.◈ Bàn làm tay Ikea vừa mới thay mới.◈ 2 giường gội hiện đại, có hệ thống rèm che full riêng tư.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Chính chủ sang nhượng tiệm nail - gội đang hoạt động tốt - quận tân bình", có mã số #313197, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu