Chính chủ tôi cần cho thuê nhà mặt đường hạ lý - hồng bàng - hải phòng
Phường Hạ Lý, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng
6.5 triệu
80 m2 (8x10)
1 pn
1 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ TÔI CẦN CHO THUÊ NHÀ MẶT ĐƯỜNG HẠ LÝ - HẢI PHÒNG
Do không có nhu cầu sử dụng, gia đình cần cho thuê nguyên căn nhà mặt đường tại số 31 Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng. - Vị trí đẹp, kinh doanh hay ở đều cực kỳ thuận tiện!- Diện tích: 80m2+ 1 gác lửng rộng15m (Không gian sử dụng rộng rãi, thoáng đãng).- Thiết kế: Nhà có giếng trời mái mở phía sau cực kỳ thoáng mát, đón ánh sáng tự nhiên tốt.- Vị trí & Tiện ích: Nhà nằm ngay mặt đường Hạ Lý.- Trước nhà là khu chợ cóc, dân cư qua lại sầm uất, rất thuận tiện cho việc sinh hoạt hoặc kết hợp kinh doanh nhỏ lẻ.- Giá thuê: 6,5 triệu đồng / tháng (Có thương lượng cho khách thiện chí thuê lâu dài).- Liên hệ chính chủ:Số điện thoại: 096.123.5586
Do không có nhu cầu sử dụng, gia đình cần cho thuê nguyên căn nhà mặt đường tại số 31 Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng. - Vị trí đẹp, kinh doanh hay ở đều cực kỳ thuận tiện!- Diện tích: 80m2+ 1 gác lửng rộng15m (Không gian sử dụng rộng rãi, thoáng đãng).- Thiết kế: Nhà có giếng trời mái mở phía sau cực kỳ thoáng mát, đón ánh sáng tự nhiên tốt.- Vị trí & Tiện ích: Nhà nằm ngay mặt đường Hạ Lý.- Trước nhà là khu chợ cóc, dân cư qua lại sầm uất, rất thuận tiện cho việc sinh hoạt hoặc kết hợp kinh doanh nhỏ lẻ.- Giá thuê: 6,5 triệu đồng / tháng (Có thương lượng cho khách thiện chí thuê lâu dài).- Liên hệ chính chủ:Số điện thoại: 096.123.5586
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ tôi cần cho thuê nhà mặt đường hạ lý - hồng bàng - hải phòng", có mã số #322589, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu