Cho thuê hoặc bán nhà bửu long – gần trường tân bửu, biên hòa
Đường Bửu Long, Phường Bửu Long, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
10 triệu
100 m2 (10x10)
3 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ HOẶC BÁN NHÀ BỬU LONG – GẦN TRƯỜNG TÂN BỬU, BIÊN HÒA
???? Nhà đẹp, thiết kế hiện đại, không gian thoáng mát, dọn vào ở ngay.???? Khu vực Bửu Long, Biên Hòa – gần Trường Tân Bửu.
Kết cấu nhà1 trệt, 1 lầu, sân thượng trước sau rộng rãiCó khu trồng rau xanh hoặc cây cảnh, không gian thư giãn thoáng mátCông năng sử dụngPhòng khách rộng rãiTầng trệt:1 phòng ngủ1 toiletTầng 1:2 phòng ngủ rộng rãiToilet riêng trong phòng
???? Nhà đẹp, thiết kế hiện đại, không gian thoáng mát, dọn vào ở ngay.???? Khu vực Bửu Long, Biên Hòa – gần Trường Tân Bửu.
Kết cấu nhà1 trệt, 1 lầu, sân thượng trước sau rộng rãiCó khu trồng rau xanh hoặc cây cảnh, không gian thư giãn thoáng mátCông năng sử dụngPhòng khách rộng rãiTầng trệt:1 phòng ngủ1 toiletTầng 1:2 phòng ngủ rộng rãiToilet riêng trong phòng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê hoặc bán nhà bửu long – gần trường tân bửu, biên hòa", có mã số #321097, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu