Cho thuê mặt bằng giá rẻ – vị trí đẹp tại dĩ an đối diện kdc an phát – gần chợ tân bình
Đường Bùi Thị Xuân, Phường Tân Bình, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
2.5 triệu
30 m2 (2x15)
1 pn
1 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? CHO THUÊ MẶT BẰNG GIÁ RẺ – VỊ TRÍ ĐẸP TẠI DĨ AN ????
???? Địa chỉ: 202 Bùi Thị Xuân, KP Tân Phú 2, P. Tân Bình, TP. Dĩ An, Bình Dương???? Đối diện KDC An Phát – gần chợ Tân Bình – khu dân cư đông đúc, nhộn nhịp.
???? Diện tích: 30m² (2m x 15m)✅ Phù hợp kinh doanh:• Quán ăn sáng• Bán nước, trà sữa• Tạp hóa, shop nhỏ• Kinh doanh online kết hợp kho
???? Giá thuê chỉ: 2,5 triệu/tháng(Chưa bao gồm điện nước)
???? Liên hệ xem mặt bằng:☎️ Cô Mười: 086 961 2632
???? Địa chỉ: 202 Bùi Thị Xuân, KP Tân Phú 2, P. Tân Bình, TP. Dĩ An, Bình Dương???? Đối diện KDC An Phát – gần chợ Tân Bình – khu dân cư đông đúc, nhộn nhịp.
???? Diện tích: 30m² (2m x 15m)✅ Phù hợp kinh doanh:• Quán ăn sáng• Bán nước, trà sữa• Tạp hóa, shop nhỏ• Kinh doanh online kết hợp kho
???? Giá thuê chỉ: 2,5 triệu/tháng(Chưa bao gồm điện nước)
???? Liên hệ xem mặt bằng:☎️ Cô Mười: 086 961 2632
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 2 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê mặt bằng giá rẻ – vị trí đẹp tại dĩ an đối diện kdc an phát – gần chợ tân bình", có mã số #321960, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu