Cho thuê mặt bằng kinh doanh mặt tiền tại tân phú phù hợp với đa dạng mô hình kinh doanh
Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP HCM
15 triệu
60 m2 (4x15)
1 pn
1 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? CHO THUÊ MẶT BẰNG KINH DOANH MẶT TIỀN TẠI TÂN PHÚ ???????? Vị trí: Mặt tiền đường Tân Kỳ Tân Quý, Quận Tân Phú. Giao thông nhộn nhịp, khu dân cư đông đúc, lượng khách vãng lai qua lại mỗi ngày cực kỳ lớn.???? Diện tích : Ngang 4m x Dài 15m✨ Lợi thế khi thuê mặt bằng này:Mặt tiền Đường , Mặt Bằng đã được cải tạo sơn sửa mới mẻNằm trong khu vực kinh doanh sầm uất???? Phù hợp với đa dạng mô hình kinh doanh:
???? F&B: Quán ăn gia đình, quán nướng/lẩu, cafe, trà sữa, quán ăn vặt.
????♀️ Làm đẹp: Tiệm tóc (Hair Salon), Spa chăm sóc da, Tiệm Nails - Mi chuyên nghiệp.
????️ Dịch vụ & Bán lẻ: Shop thời trang, mỹ phẩm, cửa hàng tiện lợi, phòng khám, nhà thuốc...
???? Giá thuê: 15.000.000 còn thương lượng (Có hỗ trợ mức giá tốt cho khách thiện chí ký hợp đồng dà
???? F&B: Quán ăn gia đình, quán nướng/lẩu, cafe, trà sữa, quán ăn vặt.
????♀️ Làm đẹp: Tiệm tóc (Hair Salon), Spa chăm sóc da, Tiệm Nails - Mi chuyên nghiệp.
????️ Dịch vụ & Bán lẻ: Shop thời trang, mỹ phẩm, cửa hàng tiện lợi, phòng khám, nhà thuốc...
???? Giá thuê: 15.000.000 còn thương lượng (Có hỗ trợ mức giá tốt cho khách thiện chí ký hợp đồng dà
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê mặt bằng kinh doanh mặt tiền tại tân phú phù hợp với đa dạng mô hình kinh doanh", có mã số #324022, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu