Cho thuê mặt bằng quán cafe - vị trí đắc địa địa chỉ: mặt tiền quốc lộ 22b, gần chợ tân phong tây ninh
Xã Tân Phong, Huyện Tân Biên, Tây Ninh
3.5 triệu
480 m2 (16x30)
1 pn
1 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
☕ CHO THUÊ MẶT BẰNG QUÁN CAFE - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA ☕Do bận công việc không có thời gian trực tiếp quản lý, mình cần cho thuê lại mặt bằng quán cafe tại khu vực sầm uất.
???? Thông tin vị trí:◆ Địa chỉ: Mặt tiền Quốc lộ 22B, gần chợ Tân Phong.◆ Tiện ích xung quanh: Gần cụm trường học các cấp (Cấp 1, 2, 3), nằm trong khu dân cư đông đúc, giao thông qua lại nhộn nhịp.
???? Diện tích cực rộng: 16m*30m◆ Mặt tiền rộng thoáng, có gác trên lầu. Nhìn được bầu trời. cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh, bãi đậu xe thoải mái.Có tiệm internet, dụng cụ ly tách, bàn ghế
???? Giá thuê: 3.500.000 VNĐ / tháng, cọc 02 tháng
???? LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ:◆ Số điện thoại: 0913.666.018 hoặc 0949.340.806
???? Thông tin vị trí:◆ Địa chỉ: Mặt tiền Quốc lộ 22B, gần chợ Tân Phong.◆ Tiện ích xung quanh: Gần cụm trường học các cấp (Cấp 1, 2, 3), nằm trong khu dân cư đông đúc, giao thông qua lại nhộn nhịp.
???? Diện tích cực rộng: 16m*30m◆ Mặt tiền rộng thoáng, có gác trên lầu. Nhìn được bầu trời. cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh, bãi đậu xe thoải mái.Có tiệm internet, dụng cụ ly tách, bàn ghế
???? Giá thuê: 3.500.000 VNĐ / tháng, cọc 02 tháng
???? LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ:◆ Số điện thoại: 0913.666.018 hoặc 0949.340.806
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Tây Ninh |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 16 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 480 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê mặt bằng quán cafe - vị trí đắc địa địa chỉ: mặt tiền quốc lộ 22b, gần chợ tân phong tây ninh", có mã số #321093, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu