Cho thuê mặt bằng tầng trệt – phù đổng thiên vương (gần ngã 5 đh)
Phường 12, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
7 triệu
30 m2 (5x6)
1 pn
1 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ MẶT BẰNG TẦNG TRỆT – PHÙ ĐỔNG THIÊN VƯƠNG (GẦN NGÃ 5 ĐH)
???? Vị trí đẹp, dễ tìm, khu đông đúc
Ngay đường Phù Đổng Thiên Vương
Gần Ngã 5 Đại Học
Cạnh cây xăng Petrolimex
Hẻm rộng, ô tô đậu thoải mái trước nhà
???? Thông tin mặt bằng:
Tầng trệt nhà nguyên căn
Phù hợp: mở nail, văn phòng, shop quần áo, cà phê mang đi,…
Không kinh doanh ăn uống
???? Giá thuê: 7 triệu/tháng
Cọc 2 tháng – đóng 1 tháng
Hoặc: đóng 6 tháng không cần cọc (có thể thương lượng)
???? Vị trí đẹp, dễ tìm, khu đông đúc
Ngay đường Phù Đổng Thiên Vương
Gần Ngã 5 Đại Học
Cạnh cây xăng Petrolimex
Hẻm rộng, ô tô đậu thoải mái trước nhà
???? Thông tin mặt bằng:
Tầng trệt nhà nguyên căn
Phù hợp: mở nail, văn phòng, shop quần áo, cà phê mang đi,…
Không kinh doanh ăn uống
???? Giá thuê: 7 triệu/tháng
Cọc 2 tháng – đóng 1 tháng
Hoặc: đóng 6 tháng không cần cọc (có thể thương lượng)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê mặt bằng tầng trệt – phù đổng thiên vương (gần ngã 5 đh)", có mã số #308401, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu