Cho thuê nhà 2 mặt tiền phan anh q.tân phú 1000m² - gần ngã tư bốn xã
Đường Phan Anh, Phường Hiệp Tân, Quận Tân Phú, TP HCM
99 triệu
1,000 m2 (32x27)
1 pn
5 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? Cho thuê nhà 2 Mặt Tiền Phan Anh Q.Tân Phú –1000m² ‼️ NGANG LỚN 32M - GẦN NGÃ TƯ BỐN XÃ - TUYẾN ĐƯỜNG TẤP NẬP NGÀY ĐÊM???? Diện tích: 1000m², 32m x 27m, DTSD: 1000m²???? Kết cấu: KHO-XƯỞNG SẢN XUẤT???? Vị trí nổi bật: • Khu dịch vụ sầm uất bậc nhất Tân Phú - 2 MẶT TIỀN TRƯỚC SAU • Tuyến đường TẤP NẬP CẢ NGÀY LẪN ĐÊM • Khu kinh doanh đông đúc – phù hợp KHO, XƯỞNG SẢN XUẤT, NHÀ HÀNG, QUÁN NHẬU, SÂN THỂ THAO, SHOWROOM,.......???? Giá thuê chỉ : 99 triệu/tháng Thương Lượng???? Liên hệ: 093.401.5628(Call/Zalo)???? Làm việc chính chủ – hỗ trợ xem mặt bằng nhanh chóng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 32 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 27 m |
| Diện tích | 1,000 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà 2 mặt tiền phan anh q.tân phú 1000m² - gần ngã tư bốn xã", có mã số #321834, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu