Cho thuê nhà 5 tầng - ngay cổng sau chợ nhật tân ( chính chủ )
Đường Âu Cơ, Phường Nhật Tân, Quận Tây Hồ, Hà Nội
1 nghìn
30 m2 (5x6)
1 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ 5 TẦNG - NGAY CỔNG SAU CHỢ NHẬT TÂN ( CHÍNH CHỦ )- Địa chỉ: Số 6, ngách 406/66 Đường Âu Cơ, P. Nhật Tân, Tây Hồ, HN (Gần khu vực Hồng Hà).
- Hình thức cho thuê linh hoạt:- Thuê nguyên căn: Phù hợp hộ gia đình đông người hoặc làm kho bãi kết hợp ở.- Thuê lẻ từng tầng: Phù hợp cho sinh viên, người lao động hoặc hộ gia đình trẻ.+ Đối tượng phù hợp:- Sinh viên: Khu vực an ninh, gần các tuyến bus.- Hộ gia đình trẻ: Không gian riêng tư, sạch sẽ.- Vị trí đắc địa ngay sát cổng sau chợ Nhật Tân, cực kỳ thuận tiện cho việc di chuyển hàng hóa, đi chợ sớm.- Giá thuê:Thỏa thuận trực tiếp.- Ưu đãi đặc biệt: Giảm giá hoặc thương lượng sâu cho khách có thiện chí thuê ngay.- LIÊN
- Hình thức cho thuê linh hoạt:- Thuê nguyên căn: Phù hợp hộ gia đình đông người hoặc làm kho bãi kết hợp ở.- Thuê lẻ từng tầng: Phù hợp cho sinh viên, người lao động hoặc hộ gia đình trẻ.+ Đối tượng phù hợp:- Sinh viên: Khu vực an ninh, gần các tuyến bus.- Hộ gia đình trẻ: Không gian riêng tư, sạch sẽ.- Vị trí đắc địa ngay sát cổng sau chợ Nhật Tân, cực kỳ thuận tiện cho việc di chuyển hàng hóa, đi chợ sớm.- Giá thuê:Thỏa thuận trực tiếp.- Ưu đãi đặc biệt: Giảm giá hoặc thương lượng sâu cho khách có thiện chí thuê ngay.- LIÊN
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà 5 tầng - ngay cổng sau chợ nhật tân ( chính chủ )", có mã số #320185, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu