Cho thuê nhà/cửa hàng kinh doanh - mặt đường 18 hạ long
Phường Hùng Thắng, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
7.5 triệu
120 m2 (10x12)
2 pn
1 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
???? CHO THUÊ NHÀ/CỬA HÀNG KINH DOANH - MẶT ĐƯỜNG 18 HẠ LONG ????
???? Địa chỉ: Mặt đường 18 gần ngã ba đường mới (716, tổ13, khu4b Hùng Thắng, Hạ Long)???? Thông tin chi tiết:◆ Diện tích: 120m2◆ Công năng: 1 sảnh 65m2, 2 phòng ngủ, 1 wc, 1 bếp◆ Thích hợp kinh doanh ngay, kho sạch
◆ Giá thuê: 7tr500/tháng (có thể thương lượng)???? Liên hệ/Zalo: 0963892528???????? #ChoThuêNhà #KinhDoanhHạLong
???? Địa chỉ: Mặt đường 18 gần ngã ba đường mới (716, tổ13, khu4b Hùng Thắng, Hạ Long)???? Thông tin chi tiết:◆ Diện tích: 120m2◆ Công năng: 1 sảnh 65m2, 2 phòng ngủ, 1 wc, 1 bếp◆ Thích hợp kinh doanh ngay, kho sạch
◆ Giá thuê: 7tr500/tháng (có thể thương lượng)???? Liên hệ/Zalo: 0963892528???????? #ChoThuêNhà #KinhDoanhHạLong
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Quảng Ninh |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà/cửa hàng kinh doanh - mặt đường 18 hạ long", có mã số #308187, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu