Cho thuê nhà nguyên căn – bắc lai xá kim chung- hoài đức- hà nội
Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
10 triệu
45 m2 (5x9)
4 pn
3 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN – BẮC LAI XÁ
Nhà đẹp, rộng rãi, cực kỳ phù hợp hộ gia đình hoặc nhóm người ở lâu dài ????
ĐỊA CHỈ: 2 ngõ 9 Bắc Lai Xá (Lai Xá- Kim Chung- Hoài Đức- Hà Nội)
???? Vị trí quá tiện:• Gần chợ Lai Xá• Gần ĐH Thành Đô• Gần đường 3.5• Cách đường 32 chỉ 10m???? Ô tô đỗ cửa
???? Diện tích: 45m² – Nhà 3 tầng???? Gồm: 4 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 1 sân thượng, 3 WC
???? Nội thất sẵn:✔️ 3 điều hòa✔️ 3 bình nóng lạnh
Nhà đẹp, rộng rãi, cực kỳ phù hợp hộ gia đình hoặc nhóm người ở lâu dài ????
ĐỊA CHỈ: 2 ngõ 9 Bắc Lai Xá (Lai Xá- Kim Chung- Hoài Đức- Hà Nội)
???? Vị trí quá tiện:• Gần chợ Lai Xá• Gần ĐH Thành Đô• Gần đường 3.5• Cách đường 32 chỉ 10m???? Ô tô đỗ cửa
???? Diện tích: 45m² – Nhà 3 tầng???? Gồm: 4 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 1 sân thượng, 3 WC
???? Nội thất sẵn:✔️ 3 điều hòa✔️ 3 bình nóng lạnh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyên căn – bắc lai xá kim chung- hoài đức- hà nội", có mã số #311225, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu