Cho thuê nhà nguyên căn mặt phố hàng bài - vị trí đắc địa.
Phố Hai Bà Trưng, Phường Hàng Bài, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
1 nghìn
45 m2 (5x9)
1 pn
1 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê nhà nguyên căn mặt phố Hàng Bài - vị trí đắc địa.
Nhà ở ngã tư Hàng Bài - Hai Bà Trưng , bao quanh các toà nhà văn phòng lớn, trung tâm thương mại cao cấp , đối diện là toà chung cư cao cấp The grand Hà Nội, đông khách mua sắm cả trong và ngoài nước.Mặt bằng : - Diện tích: 45m2, 2 tầng + 1 lửng.- Mặt tiền > 5m nhận diện thương hiệu cực cao.- Nhà vuông đẹp , vị trí ngã tư Hàng Bài - Hai Bà Trưng, 1p là phố đi bộ vào cuối tuần, 2p là hồ Gươm,…- Phù hợp với rất nhiều loạiô hình kinh doanh và các văn phòng lớn…Giá thuê thoả thuận ( có TL), thiện chí cho thuê.Liên hệ chính chủ : A.Thành : 0904073727 hoặc Cô Dung : 0936135859.
Nhà ở ngã tư Hàng Bài - Hai Bà Trưng , bao quanh các toà nhà văn phòng lớn, trung tâm thương mại cao cấp , đối diện là toà chung cư cao cấp The grand Hà Nội, đông khách mua sắm cả trong và ngoài nước.Mặt bằng : - Diện tích: 45m2, 2 tầng + 1 lửng.- Mặt tiền > 5m nhận diện thương hiệu cực cao.- Nhà vuông đẹp , vị trí ngã tư Hàng Bài - Hai Bà Trưng, 1p là phố đi bộ vào cuối tuần, 2p là hồ Gươm,…- Phù hợp với rất nhiều loạiô hình kinh doanh và các văn phòng lớn…Giá thuê thoả thuận ( có TL), thiện chí cho thuê.Liên hệ chính chủ : A.Thành : 0904073727 hoặc Cô Dung : 0936135859.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyên căn mặt phố hàng bài - vị trí đắc địa.", có mã số #320938, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu