Cho thuê nhà nguyên căn trung tâm thương mại tp. vũng tàu
Phường 7, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
25 triệu
100 m2 (5x20)
09-05-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN TRUNG TÂM THƯƠNG MẠI TP. VŨNG TÀU- Vị trí cực đẹp ngay trung tâm thành phố – thuận tiện ở, mở văn phòng công ty, trung tâm dạy học, spa, homestay hoặc kinh doanh đa ngành nghề.
- Đường Nguyễn Oanh, TP Vũng Tàu- THÔNG TIN CHI TIẾT:
- Đường Nguyễn Oanh, TP Vũng Tàu- THÔNG TIN CHI TIẾT:
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Bà Rịa Vũng Tàu |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyên căn trung tâm thương mại tp. vũng tàu", có mã số #320017, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu