Cho thuê nhà nguyên căn - vị trí vàng tại cột đồng hồ- tp móng cái - quảng ninh
Xã Hải Xuân, Thành phố Móng Cái, Quảng Ninh
6 triệu
50 m2 (5x10)
1 pn
1 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN - VỊ TRÍ VÀNG TẠI CỘT ĐỒNG HỒ- TP MÓNG CÁI - QUẢNG NINHPhù hợp Kinh doanh - Làm Văn phòng - Spa - Cửa hàng
???? Địa chỉ: Số 06A, đường Vạn Xuân (Khu vực trung tâm, gần Cột Đồng Hồ).
Đặc điểm nổi bật:- Vị trí đắc địa: Nằm tại trung tâm thành phố, dân cư đông đúc, giao thương sầm uất.- Mô hình phù hợp: Rất thuận tiện để kinh doanh đa ngành nghề hoặc làm văn phòng đại diện.- Tiện nghi đầy đủ: Đã lắp sẵn hệ thống Điều hòa và Nóng lạnh, khách chỉ việc dọn vào kinh doanh ngay.- Không gian: View đẹp, mặt tiền thoáng, dễ nhận diện thương hiệu.- Giá thuê: 6tr / tháng.( có thương lượng cho khách thiện chí ) - Hình thức thanh toán: Linh hoạt theo 06 tháng hoặc 01 năm.
LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ NGAY: Số điện thoại: 0778.509.866 (Ưu tiên khác
???? Địa chỉ: Số 06A, đường Vạn Xuân (Khu vực trung tâm, gần Cột Đồng Hồ).
Đặc điểm nổi bật:- Vị trí đắc địa: Nằm tại trung tâm thành phố, dân cư đông đúc, giao thương sầm uất.- Mô hình phù hợp: Rất thuận tiện để kinh doanh đa ngành nghề hoặc làm văn phòng đại diện.- Tiện nghi đầy đủ: Đã lắp sẵn hệ thống Điều hòa và Nóng lạnh, khách chỉ việc dọn vào kinh doanh ngay.- Không gian: View đẹp, mặt tiền thoáng, dễ nhận diện thương hiệu.- Giá thuê: 6tr / tháng.( có thương lượng cho khách thiện chí ) - Hình thức thanh toán: Linh hoạt theo 06 tháng hoặc 01 năm.
LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ NGAY: Số điện thoại: 0778.509.866 (Ưu tiên khác
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Quảng Ninh |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà nguyên căn - vị trí vàng tại cột đồng hồ- tp móng cái - quảng ninh", có mã số #320939, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu